-‘๑’-™ [CnVt]™-‘๑’-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

-‘๑’-™ [CnVt]™-‘๑’-

Trang ChínhĐăng kýTìm kiếmLatest imagesSắp close 4rumĐăng Nhập
Top posters
[Q]uang (1522)
gai tay bi hiep dam ne` anh em oy :)) Vote_lcapgai tay bi hiep dam ne` anh em oy :)) I_voting_bargai tay bi hiep dam ne` anh em oy :)) Vote_rcap 
hải_sử_vt (924)
gai tay bi hiep dam ne` anh em oy :)) Vote_lcapgai tay bi hiep dam ne` anh em oy :)) I_voting_bargai tay bi hiep dam ne` anh em oy :)) Vote_rcap 
tjeuzajzaj (744)
ngài_tốt_bụng (648)
-Tand-A2 (488)
[A3]Atulara (404)
Kiên.Bò (347)
...[T]...[T]... (319)
.::[Y][K]::. (255)
Naruto (236)
Latest topics
» Lớp tớ tập kịch này hehe
gai tay bi hiep dam ne` anh em oy :)) Emptyby ...Ún... Sat Oct 24, 2009 10:59 pm

» Trai Bán Công Thì Sao Nhở?
gai tay bi hiep dam ne` anh em oy :)) Emptyby hải_sử_vt Fri Oct 23, 2009 12:43 am

» Satan-LilShady
gai tay bi hiep dam ne` anh em oy :)) Emptyby TNA Thu Oct 22, 2009 8:05 pm

» Pé tin lộ ảnh nóng,này thì ko photoshop
gai tay bi hiep dam ne` anh em oy :)) Emptyby hải_sử_vt Thu Oct 22, 2009 6:19 pm

» A2 họp lớp ngày 20/11/09 (khóa 05-08)
gai tay bi hiep dam ne` anh em oy :)) Emptyby £ïøñ Thu Oct 22, 2009 5:56 pm

» Yun*- vÂg..nẠi shOW nài :">
gai tay bi hiep dam ne` anh em oy :)) Emptyby Buông Tay Thu Oct 22, 2009 5:23 pm

» [Chyp'] khối 10 CN :|......=p~ =))
gai tay bi hiep dam ne` anh em oy :)) Emptyby Buông Tay Thu Oct 22, 2009 4:27 pm

» :">...lừa tỳk tý nào :x:X:x
gai tay bi hiep dam ne` anh em oy :)) Emptyby Buông Tay Thu Oct 22, 2009 4:26 pm

» Yun =x...
gai tay bi hiep dam ne` anh em oy :)) Emptyby Buông Tay Thu Oct 22, 2009 4:16 pm

» anh em tớ :x la liếm đc. ko =))
gai tay bi hiep dam ne` anh em oy :)) Emptyby Buông Tay Thu Oct 22, 2009 4:15 pm

» Ảnh Hôm ở nhà tớ nghịch lung tung =))
gai tay bi hiep dam ne` anh em oy :)) Emptyby Buông Tay Thu Oct 22, 2009 4:13 pm

gai tay bi hiep dam ne` anh em oy :))

Go down 
Tác giảThông điệp
[A]_[Y]_[N]
♥ Gió kấp 4 ♥
♥ Gió kấp 4 ♥
[A]_[Y]_[N]

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 40
CNFzen CNFzen : 58
Nam Ngày Sinh : 02/05/1990
Tuổi đời Tuổi đời : 34
Địa bàn hoạt động Địa bàn hoạt động : __[N]___[2]__
Ngày tham gia Ngày tham gia : 12/09/2009
Sở thích Sở thích : (¯`•*†* -Añh…ÿêµ…ñ¶¬µñG…*†*•´¯)
Tâm trạng : cô đơn
Thú nuôi : Báo

gai tay bi hiep dam ne` anh em oy :)) Empty
Bài gửiTiêu đề: gai tay bi hiep dam ne` anh em oy :))   gai tay bi hiep dam ne` anh em oy :)) EmptyTue Sep 22, 2009 12:43 am

Cô gái Tây tố cáo bị cưỡng hiếp

Sau khi cưỡng hiếp nạn nhân trong ngõ, gã "yêu râu xanh" bỏ trốn, còn cô gái có quốc tịch Anh tới cảnh sát trình báo.

Ngày 14/9, Công an quận Ba Đình, Hà Nội cho biết đang truy bắt Hà Minh Tân (23 tuổi, ở Phổ Yên, Thái Nguyên) để làm rõ về hành vi hiếp dâm.

Trước đó, khoảng 10h ngày 13/9, một cô gái 22 tuổi người Anh đã đến trụ sở công an trình báo về việc bị cưỡng hiếp. Chị này cho biết, lúc 3h sáng cùng ngày, có đi uống rượu cùng 6 người bạn quen biết.

Sau đó, một thanh niên trong nhóm đã đưa chị vào ngõ trên đường Kim Mã rồi hiếp dâm. Quan hệ xong, gã thanh niên bỏ trốn, còn cô gái chạy ra đường đi xe bus đến trình báo.

Nạn nhân là giáo viên tình nguyện của một tổ chức nước ngoài tại huyện Từ Liêm.

gai tay bi hiep dam ne` anh em oy :))
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 1 vu hiep dam tre? em
» hiep dam
» Đưa Người Yêu Đi Chơi Rồi Hiếp Dâm Tập Thể
» Bắt cóc nữ sinh ở cổng trường để hiếp dâm(Việt Trì)
» 1 vụ hiếp dâm tâp thể giữa sự chứng kiến của nhìu ng`